Labaran Kamfani

  • Wani irin gilashi ya dace da bangare?

    Wani irin gilashi ya dace da bangare?

    Ayyukan gilashin ya yi fice, musamman a fagen gine-gine, ana iya amfani da su a wurare daban-daban.A cikin kayan ado na ciki, gilashin da aka lalata da gilashin da aka haɗa za su iya samar da nau'i daban-daban.A wurin da ake buƙatar kare tsaro na sirri, gilashin zafi da gilashin laminated shine farko ...
    Kara karantawa
  • Menene aikin gilashin launi?

    Menene aikin gilashin launi?

    Na farko, sha zafi daga hasken rana.Misali, 6mm bayyananne gilashin iyo, jimlar diathermancy a ƙarƙashin hasken rana shine 84%.Amma a cikin yanayi guda, yana da 60% don gilashin launi.Gilashin launi mai kauri daban-daban da launi daban-daban, zai shafe zafi daban-daban daga hasken rana ...
    Kara karantawa
  • Gilashin hoto na hasken rana guda 12000 yana ba da tsayayyen makamashin lantarki mai tsafta don Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwallon Ƙasa

    Gilashin hoto na hasken rana guda 12000 yana ba da tsayayyen makamashin lantarki mai tsafta don Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwallon Ƙasa

    Yanzu ana gudanar da gasar Olympics ta lokacin sanyi ta birnin Beijing kamar wutar da ta tashi, filin wasan gudun kankara na kasa yana jan hankalin mutane da yawa.Saboda kamanninsa na musamman na gine-gine, mutane kuma suna kiransa "The Ice Ribbon".A kintinkiri siffar lankwasa gilashin labule bango, an raba hadin gwiwa da 12000 piec ...
    Kara karantawa
  • Filastik na iya kasancewa a cikin duniyar halitta don shekaru 1000, amma gilashin zai iya wanzuwa tsawon lokaci, me yasa?

    Filastik na iya kasancewa a cikin duniyar halitta don shekaru 1000, amma gilashin zai iya wanzuwa tsawon lokaci, me yasa?

    Saboda tsananin lalacewa, filastik ya zama babban ƙazanta.Idan ana son filastik ya zama gurɓataccen yanayi a cikin duniyar halitta, yana buƙatar kusan shekaru 200 ~ 1000.Amma wani kayan yana da ƙarfi fiye da filastik, kuma ya wanzu tsawon lokaci, gilashi ne.Kusan shekaru 4000 da suka gabata, ɗan adam zai iya yin gla ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a kauce wa gilashi tafi moldy?

    Yadda za a kauce wa gilashi tafi moldy?

    Da zarar gilashin ya zama m, duka aesthetis da aikin suna shafar, har ma suna da matsalar tsaro ga manyan gine-gine.Don haka don guje wa gilashin tafi moldy shine shigo da kaya.Makullin shine don kare gilashin daga ruwa da danshi, musamman a cikin jigilar kaya da ajiya.Don tsaftacewa da amfani da gilashin a...
    Kara karantawa
  • Farashin gilashin China zai karu ko raguwa?

    Farashin gilashin China zai karu ko raguwa?

    Yaya kuke tunanin farashin gilashin a China?Zai daina karuwa kuma yanzu shine kololuwar?Ko zai karu duk da yawancin mutane sun koka da shi?Dangane da hasashen da aka yi kan halin da ake ciki yanzu, farashin gilashin China zai sake karuwa da kashi 20% ~ 25% a wannan shekara.Abin mamaki ko a'a?The m muhalli pro...
    Kara karantawa
  • Yadda za a kula da smart switchable gilashin?

    Yadda za a kula da smart switchable gilashin?

    Gilashin mai wayo mai canzawa yana da kyakkyawan bayyanar da babban aiki.Amma a bayyane yake da zarar ya ƙazantu, bi za mu yi magana game da yadda ake kula da gilashin da za a iya canzawa.Da fatan za a lura: Kafin shigarwa, da fatan za a yi maganin hatimi da kyau na silinda mai siliki, guje wa ɓarna ...
    Kara karantawa